คาตาลัน คำที่อยู่ระหว่างการออกเสียง (จากการMacrinaไปยังacolorar)

ภาษา: คาตาลัน [Català] กลับไปยังคาตาลัน

233 คำที่อยู่ระหว่างการออกเสียง. กลับไปยังคาตาลัน [Català]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacrinaMacrina [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacraMacra [Toponomastic, first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MadalbertaMadalberta [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ JulitaJulita [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ juniperjuniper [plant, first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ JunoiJunoi [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacàriaMacària [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacrobiMacrobi [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacríMacrí [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacloviMaclovi [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacedóMacedó [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacutMacut [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ JventíJventí [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ Justuri JuttaJusturi Jutta [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ JustiJusti [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ JuniàJunià [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ JuianaJuiana [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ AmalbertaAmalberta [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ MacròniaMacrònia [first names, names, noms propis, sants o santes]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ birbarbirbar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ acondiciaracondiciar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ acorar. acordaracorar. acordar [verb - infinitiu, verb - infinitive]
  • บันทึกการออกเสียงสำหรับ acoloraracolorar [verb - infinitiu, verb - infinitive]